fot_bg01

Kayayyaki

  • Tace-Ƙaƙwalwar Ƙungiya-An Rarraba Daga Tacewar Ƙirar Ƙungiya

    Tace-Ƙaƙwalwar Ƙungiya-An Rarraba Daga Tacewar Ƙirar Ƙungiya

    Fitar da ake kira narrow-band filter an raba shi ne daga matattarar band-pass, kuma ma'anarta iri ɗaya ce da na band-pass filter, wato, tace yana ba da damar siginar gani ta ratsa ta cikin ƙayyadaddun band na tsawon wavelength. kuma ya kauce daga tace band-pass.An toshe siginonin gani na ɓangarorin biyu, kuma madaidaicin madaidaicin madaidaicin tace yana da ɗan ƙunci, gabaɗaya ƙasa da 5% na ƙimar tsayin tsayin tsakiya.

  • Wedge Prisms Shine Prisms Na gani Tare da Filayen Maɗaukaki

    Wedge Prisms Shine Prisms Na gani Tare da Filayen Maɗaukaki

    Fasalin Fasalin Cikakkun Bayanan Wuta:
    Wedge prisms (wanda aka fi sani da wedge prisms) prisms ne na gani tare da filaye masu karkata, waɗanda galibi ana amfani da su a cikin filin gani don sarrafa katako da kashewa.Kusurwoyin karkata na ɓangarorin biyu na wedge prism suna da ƙanƙanta.

  • Ze Windows-kamar Dogayen Tace Filters

    Ze Windows-kamar Dogayen Tace Filters

    Hakanan za'a iya amfani da kewayon watsa haske mai faɗi na kayan germanium da ƙarancin haske a cikin rukunin haske na bayyane azaman matattarar wucewa mai tsayi don raƙuman ruwa mai tsayi sama da 2µm.Bugu da ƙari, germanium ba shi da iska, ruwa, alkalis da yawancin acid.Abubuwan da ke ba da haske na germanium suna da matukar damuwa ga zafin jiki;a haƙiƙa, germanium ya zama mai ɗaukar nauyi a 100 ° C har ya kusan zama baƙon abu, kuma a 200 ° C gaba ɗaya ba ya daɗe.

  • Si Windows-ƙananan yawa (Yawancinsa Rabin Nau'in kayan Germanium ne)

    Si Windows-ƙananan yawa (Yawancinsa Rabin Nau'in kayan Germanium ne)

    Ana iya raba tagogin siliki zuwa nau'i biyu: mai rufi da ba a rufe ba, kuma ana sarrafa su bisa ga bukatun abokin ciniki.Ya dace da makaɗaɗɗen infrared na kusa a cikin yankin 1.2-8μm.Saboda kayan silicon yana da halaye na ƙananan ƙarancin (yawancinsa shine rabin na kayan germanium ko kayan zinc selenide), ya dace musamman ga wasu lokatai waɗanda ke kula da buƙatun nauyi, musamman a cikin rukunin 3-5um.Silicon yana da taurin Knoop na 1150, wanda ya fi germanium wuya kuma ba shi da karye fiye da germanium.Koyaya, saboda ƙaƙƙarfan band ɗin ɗaukar hoto a 9um, bai dace da aikace-aikacen watsa laser na CO2 ba.

  • Sapphire Windows-Kyakkyawan Halayen Canja wurin gani

    Sapphire Windows-Kyakkyawan Halayen Canja wurin gani

    Gilashin Sapphire suna da kyawawan halayen watsawa na gani, manyan kaddarorin injina, da juriya mai zafi.Sun dace sosai don windows na gani na sapphire, kuma tagogin sapphire sun zama samfuran manyan windows na gani.

  • CaF2 Windows-haske Ayyukan Isar da Haske Daga Ultraviolet 135nm ~ 9um

    CaF2 Windows-haske Ayyukan Isar da Haske Daga Ultraviolet 135nm ~ 9um

    Calcium fluoride yana da fa'idar amfani.Daga hangen nesa na aikin, yana da kyakkyawan aikin watsa haske daga ultraviolet 135nm ~ 9um.

  • Prisms Glued-Hanyar manne ruwan tabarau da aka fi amfani da shi

    Prisms Glued-Hanyar manne ruwan tabarau da aka fi amfani da shi

    Manne na prisms na gani ya dogara ne akan amfani da manne madaidaicin masana'antar gani (marasa launi da bayyane, tare da watsawa sama da 90% a cikin kewayon gani).Haɗin kai na gani akan filayen gilashin gani.Ana amfani da shi sosai wajen haɗa ruwan tabarau, prisms, madubai da ƙarewa ko raba filayen gani a cikin soja, sararin samaniya da na'urorin gani na masana'antu.Haɗu da mizanin soja na MIL-A-3920 don kayan haɗin kai na gani.

  • Madubin Silindrical-Kayan Kayayyakin gani na Musamman

    Madubin Silindrical-Kayan Kayayyakin gani na Musamman

    Ana amfani da madubin silindrical don canza buƙatun ƙira na girman hoto.Misali, canza tabo zuwa wurin layi, ko canza tsayin hoton ba tare da canza faɗin hoton ba.Madubin Silindrical suna da kaddarorin gani na musamman.Tare da haɓakar haɓakar haɓakar fasaha mai girma, madubin cylindrical ana amfani da su sosai.

  • Ruwan tabarau na gani - Convex da Concave ruwan tabarau

    Ruwan tabarau na gani - Convex da Concave ruwan tabarau

    Lens na bakin ciki na gani - Lens wanda kauri na tsakiya yayi girma idan aka kwatanta da radius na curvature na bangarorinsa biyu.

  • Prism-Ana Amfani da shi Don Rarraba Ko Watse Hasken Haske.

    Prism-Ana Amfani da shi Don Rarraba Ko Watse Hasken Haske.

    Prism, wani abu mai haske da ke kewaye da jiragen sama guda biyu masu tsaka-tsaki waɗanda ba su daidaita da juna ba, ana amfani da su don tsaga ko tarwatsa hasken wuta.Ana iya raba prisms zuwa prisms triangular equilateral, rectangular prisms, da pentagonal prisms bisa ga kaddarorinsu da amfaninsu, kuma galibi ana amfani da su a kayan aikin dijital, kimiyya da fasaha, da kayan aikin likita.

  • Nuna Madubin-Waɗanda ke Aiki Amfani da Dokokin Tunani

    Nuna Madubin-Waɗanda ke Aiki Amfani da Dokokin Tunani

    Mudubi wani bangare ne na gani wanda ke aiki ta amfani da dokokin tunani.Ana iya raba madubai zuwa madubi na jirgin sama, madubai masu siffar zobe da madubai na aspheric daidai da siffar su.

  • Pyramid-Kuma An sanshi da Dala

    Pyramid-Kuma An sanshi da Dala

    Pyramid, wanda kuma aka sani da dala, wani nau'i ne na polyhedron mai girma uku, wanda aka samo shi ta hanyar haɗa sassan layi na tsaye daga kowane gefe na polygon zuwa wani wuri a wajen jirgin inda yake. Ana kiran polygon tushe na dala. .Dangane da siffar ƙasa, sunan dala kuma ya bambanta, dangane da siffar polygonal na ƙasa.Dala da dai sauransu.